>>>>Chè Vằng túi lọc UỐNG TẾT CHO TIÊU BỤNG LẠI CÒN TỐT CHO MẸ SAU SINH-TỐT CHO NGƯỜI GIÀ-TỐT CHO CẢ NHÀ>>>

C_T
    C_T đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

>>>>Chè Vằng túi lọc UỐNG TẾT CHO TIÊU BỤNG LẠI CÒN TỐT CHO MẸ SAU SINH-TỐT CHO NGƯỜI GIÀ-TỐT CHO CẢ NHÀ>>>

Tham khảo Topic bánh của em tại đây: Bánh Tẻ - Bánh Nếp

Chào các mẹ!
    Em đang bán
    Bánh Tẻ - Bánh Nếp Phú NHI Sơn Tây và bây giờ em cũng mang luôn chè Lục Quân Sơn Tây xuống phục vụ các mẹ ạ

Chè Vằng Lục Quân em bán được sản xuất tại xưởng của Trường Sỹ Quan Lục Quân. Mẹ em từng là giảng viên trường này mới về hưu được hơn 1 năm, và xưởng sản xuất thì ngay đối diện nhà em nên các mẹ cứ an tâm về nguồn gốc ạ.

Chè này bán rất chạy, thơm, dễ uống, em nhớ hồi em học cấp 3 trọ cứ lần nào cũng lấy cho bà chủ chỗ em 10 bịch về bà còn biếu, còn cho anh em họ hàng, khách đến bà lại biếu, bà uống thường xuyên, bây giờ thấy bụng nhỏ đi bao nhiều ( kết hợp cả đi bộ quanh thành cổ Sơn Tây - nếu mẹ nào biết thì Sơn Tây có thành cổ rất mát, moị ng hay đi bộ quanh đó như Hồ Gươm ấy ạ :rolleyes

Em thì không mấy khi để ý nhưng có khi đợt này em giảm béo có khi cứ phải vừa mật mong, vừa lá sen, vừa chè Vằng thôi vì mật ong thì nóng, mấy thứ này mát, giải nhiệt tốt
    Giá em bán cho các mẹ là 55k/ 1 bịch.
    1 bịch gồm 6 gói nhỡ, 1 gói nhỡ gồm khoảng 20 túi lọc, vậy là 1 bịch gồm 120 túi lọc ạ.
    Em cũng nói luôn nguyên liệu, mẹ em hỏi chị ở xưởng chị ấy nói, nguyên liệu không hề dễ kiếm phải vào tận Thanh Hoá, Ninh Bình mới có ạ.
    Thành phần : Chè Vằng, Cam Thảo Bắc, Thảo Thuyết Minh, Sâm Đại Hành, Cỏ Ngọt
    Công dụng: An Thần , Sáng Mắt, Hạ Mỡ Máu, hỗ trợ giảm béo, Giải độc
    Các mẹ dùng chè , nhớ bảo quản trong túi bóng, buộc kĩ lại để chè thơm được lâu nhé, đấy là kinh nghiệm các chị ở Xưởng bảo lại với em ạ!
    Mải giời thiệu, các mẹ muốn order chè có thể order tại topic hoặc call/sms cho em số điện thoại 0973 506 820 , em tên Trang các mẹ nhé.
    Phí ship 5 - tối đa 10k tuỳ địa điểm nhé, em hỗ trợ các mẹ hết mức có thể ạ !
    Em thấy bên diễn đàn wtt đã có bàn về món này lợi sữa, quote mấy cái trải nghiệm của các mẹ cho các mẹ bên mình tham khảo nhé. Nhưng mà em thấy mẹ Mua.nho.anh nói nếu các mẹ đang mang bầu thì thôi không nên uống nhé, em cũng nghỉ thế ạ. Chè này tốt nhất cho các mẹ sau sinh, người bình thường, người cao tuổi ạ. Các mẹ tham khảo những lợi ích của chè dưới đây nhé ^^
    cái in đậm với mình đúng lắm, uống vào 1 lúc mình ợ liên tục, k bị đầy hơi bao giờ, với lại uống cái này mình cũng lợi sữa lắm. Trước khi đi làm mình chưa uống nhưng vắt sữa ra lúc nào cũng khoảng 2-300, đi làm sữa mình ít hẳn, hút chỉ được 1-150, mình được bạn cho 1 ít lá chè vằng, uống độ vài ngày thấy cải thiện rõ rệt, sau 1,2 tuần uống giờ mỗi lần mình hút cũng được khoảng hơn 200 rồi, đấy là do mình vội đi làm và tranh thủ đi ngủ chứ không cũng đc gần 300.
    À chị Bình cho em hỏi chị có bán lá chè không ạ, vì em chưa uống thử cao nhưng em thích uống lá hơn ạ
    Mẹ sau sinh: lợi sữa, bổ máu, co rút tử cung tốt (dùng hoàn toàn chè này thay nước uống sau sinh, đảm bảo khi đi làm trở lại, các mẹ nhớ siêu âm tử cung xem nhé, bs phải nạgc nhiên đấy), chống viêm tử cung và tuyến vú, ko bao giờ đầy hơi chướng bụng, bé bú mình cũng ok, cả mẹ và con ngủ ngon, da dẻ hồng hào, tiêu cái mỡ ở bụng. Tẩm bổ tẹt ga mà ko sợ béo đâu nhé!
    Dùng tốt cho người già, người bị mất ngủ này, người bệnh tiểu đường nữa này, các mẹ xem thêm ở topic: "sau sinh có uống đc chè Vằng không" nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi melinhvatit Xem bài viết
    Em đồng hương lại có món mới à? Chúc đắt hàng nha!
    Chị bếu lắm nên chạ dám ủng hộ bánh nhà em! Còn món này thì phải chờ uống hết Cao vằng Quảng trị chính hiệu nhà mình đã mới nho nhoe được!
    Cái vằng này giảm cưn tốt lắm ấy! Chị hay nhờ bà thím trong Đông Hà gửi ra! Vằng QT đắng lắm, dưng mờ hiệu quả!
    Bây giờ tới phần hình ạ. Em show hình cho các mẹ dễ hình dung

Xem các chủ đề mới nhất:

Chỉnh sửa lần cuối bởi C_T; 07/01/2013 vào lúc 10:41 PM.

C_T
    Cảm ơn
    0

Re: =>> Chè Vằng =>>Béo Thì Giảm Béo***Gầy thì Thanh Nhiệt - Giải Độc***Mẹ sau sinh thì lợi sữa !

Em sẽ freeship cho 5 mẹ đầu tiên mua hàng tại topic này nhé !!

C_T
    Cảm ơn
    0

Re: =>> Chè Vằng =>>Béo Thì Giảm Béo***Gầy thì Thanh Nhiệt - Giải Độc***Mẹ sau sinh thì lợi sữa !

Em lại chuẩn bị có đợt chè vằng mới các mẹ nhé

C_T
    Cảm ơn
    0

Em đã nhập hàng mới về rồi các mẹ nhé !

C_T
    Cảm ơn
    0

Lại có khoảng 20 bịch về nữa nhé các mẹ

C_T
    Cảm ơn
    0

Re: >>>>Chè Vằng túi lọc UỐNG TẾT CHO TIÊU BỤNG LẠI CÒN TỐT CHO MẸ SAU SINH-TỐT CHO NGƯỜI GIÀ-TỐT CHO CẢ NHÀ>>>

Em chuẩn bị lấy hàng tết rồi cả nhà nhé :P:P

C_T
    Cảm ơn
    0

Re: >>>>Chè Vằng túi lọc UỐNG TẾT CHO TIÊU BỤNG LẠI CÒN TỐT CHO MẸ SAU SINH-TỐT CHO NGƯỜI GIÀ-TỐT CHO CẢ NHÀ>>>

Hàng mới về khoảng 9 bịch cả nhà nhé (u)

C_T
    Cảm ơn
    0

Thứ 3 này lại về khoảng 20 bịch nữa cả nhà ak

mitor đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    1

Để tớ mở hàng cho.! Freeship cho tớ nhé. Quan tâm đến vụ giảm mỡ. nàng ở hà nôj không

10. Thành viên sau cảm ơn "mitor" vì bài viết hữu ích:

C_T (26/03/2013)

C_T
    Cảm ơn
    0

Trích dẫn Nguyên văn bởi mitor Xem bài viết
    Để tớ mở hàng cho.! Freeship cho tớ nhé. Quan tâm đến vụ giảm mỡ. nàng ở hà nôj không

Chị ở chỗ nào hả chị ? Em ở HN mà . Gần nhà em freeship cho ạ > Hiện tại hàng mới về đã hết, sang tuần là lại có > Sang tuần có em ship luôn