Thanh lý mỹ phẩm - CLINIQUE - L'occitance - Bourjois - History of Whoo - LANEIGE - Neutrogena - Estee Lauder - M.A.C - Stives - Z.A - CLIO - V.S ~~~

Yumi_princess đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

heart Thanh lý mỹ phẩm - CLINIQUE - L'occitance - Bourjois - History of Whoo - LANEIGE - Neutrogena - Estee Lauder - M.A.C - Stives - Z.A - CLIO - V.S ~~~

Hi mọi người, Yumi rảnh rỗi lại tiếp tục thanh lý mỹ phẩm đang xài cho ai cần, lý do xài thử cho biết không đc bao nhiêu lại tăm tia em khác nên thanh lý, tất cả đều là đồ em đang xài, dùng cho mặt và body nên rất cẩn thận và mua từ chỗ uy tín, em thì bán trên diễn đàn rất lâu rùi nên các chị cứ yên tâm.

Tình trạng đồ sao thì ghi chú rõ ràng nhé, em fix giá rất nhiều chỉ bằng dưới 1/2 giá mua thôi nên mọi người đừng trả giá ghia quá em không dám bán đâu ạ. hihi.

Yumi giao hàng tùy chỗ freeship hay tính phí ( nếu xa hoặc k tiện đường)

Địa chỉ : 491/7 Nguyễn Đình Chiểu Quận 3

Mobile : 0127 32 34 322

1 - CLINIQUE Turnaround 15 minutes facial mask - Mặt nạ giải độc tố và làm sáng, mịn da, để yên trong 15p cho khô rồi rửa bằng nước ấm là da sáng sủa ngay nhé, của mình là fullsize 65ml, hsd 12 - 2014 ~ thanh lý 350k (còn 70%)

2 - L'OCCITNCE Immortelle - Xịt khoáng giúp săn da, se lỗ chân lông với chiết xuất oải hương - chanh, chai mini nhỏ có vòi luôn nha, có tem của hãng nhé , còn 90% ~ Thanh lý 100k

3 - Phấn má hồng Clio còn như mới nhé, mua trong Diamond, màu tone hồng cam rất Hàn ~ Thanh lý 150k

4 - Beauty Rush Body Glimmer VS mùi ngọt iu như kẹo vậy ~ Thanh lý 150k

5 - Bộ dưỡng Whoo vàng, mỗi em xài còn tầm 90% hen ~ Thanh lý 180k/ bộ (toner - lotion - essence)

6 - Sữa rửa mặt Tenamyd Platinum Smooth Cleanser, Yumi còn 70%, chai lọ rất đẹp mắt nhé, mua trực tiếp từ web đại lý của nó luôn, SRM giúp sạch lỗ chân lông - trẻ hóa da- cực kỳ mịn màng nha, thanh lý 120k thôi chưa bằng 1/2 giá mua nhé

7 - Peeling GEL Flebeauty TFS - Tẩy da chết chống lão hóa, làm da căng bóng khỏe mạnh, hàng cao cấp của TFS xài 2 - 3 hạt đậu thui. Thanh lý 200k

8 - LANEIGE Base tím - chiết xuất từ Ngọc Trai giúp da glow như Song Hye Kyo nhé, còn nhiều như hình ~ Thanh lý 200k

9 - Son bóng MAC Lipglee auth 100% nha, fake hoàn tiền, màu 14 đẹp nhất, dễ đánh khi đi học hay đi làm, còn nhiều, swatch như hình mẫu nha, em này studio rất chuộng ~ Thanh lý 150k

10 - Cream Massage Herbday Cucumber ~ Thanh lý 60k

Còn tiếp ở dưới nhé

Xem các chủ đề mới nhất:

Chỉnh sửa lần cuối bởi Yumi_princess; 21/03/2013 vào lúc 05:55 PM.

Cảm ơn
    0

heart Re: Thanh lý mỹ phẩm - CLINIQUE - L'occitance - Bourjois - History of Whoo - LANEIGE - Neutrogena - Estee Lauder - M.A.C - Stives - Z.A - CLIO - V.S ~

11 - Che khuyết điểm Bourjois Paris !~ Thanh lý nhanh 60k

12 - Tinh chất chống và trị mụn trứng cá, mụn ẩn cao cấp của Omar Sharif , còn tem luôn nha, ~ Thanh lý 90k

13 - Phấn phủ Cover Girl tone trung bình sáng, còn như hình ~ Thanh lý 80k

[IMG][/IMG]

14 - Má hồng Estee Laudeer ~ 90K ( Tặng Blush của Cover Girl luôn nhé)

[IMG][/IMG]

15 - Má hồng Loreal True match của Mỹ ~ 90k luôn ( Tặng má hồng red earth mini của Pháp)

16 - Che khuyết điểm Colorist Hàn quốc, em này bạn Yumi làm tiếp viên mang về tặng, đánh lên rất đẹp nha ~ Thanh lý 100k

17 - Serum treatment phục hồi tóc xoăn, tóc chẻ ngọn của BC Schwarzkopf, new 100%, mua mà chưa xài ~ Thanh lý 100k

Before

After

18 - Kem massage tan mỡ từ tảo biển - vitamin E - của Nhật, theo như quảng cáo tại Nhật là trong 2 tuần vùng đùi gọn gàng, và trong 1 tháng vòng eo thon, săn nha, Yumi dùng chung với đai quấn nên hiệu quả lắm ~ Thanh lý 120k

19 - SRM + Tẩy trag Stives 2 IN 1 từ Cúc la mã ~ Thanh lý 80k

20 - Kem dưỡng trắng da ban đêm Za ( thanh lý dùm bạn ) còn như hình ~ 100K

21 - Tẩy da chết face + Body Queen Helen từ Lựu và Mâm xôi cho làn da trắng khỏe, tự nhiên ~ Thanh lý 100k

22 - SRM One step gentle cleanser Neutrogena còn như hình ~ Thanh lý 50k

23 - Lăn L'OCCITANE + Sữa tắm Very Sexy for him còn new nha ~ Thanh lý 120k/bộ

24 - Dưỡng da tay Organic từ trà xanh 95% giúp da tay mềm mại, không thô ráp ~ 140k

25 - Body Lotion OLAY USA tím cho da khô khi ở trong máy lạnh ~ Thanh lý 130k

26 - Bộ dưỡng Hada Labo trắng da - cấp nước còn 95% ~ Thanh lý rẻ 100k / bộ ( không có cream)

Thanks các chị các bạn đã theo dõi và ủng hộ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Yumi_princess; 21/03/2013 vào lúc 05:56 PM.

Cảm ơn
    0

Re: Thanh lý mỹ phẩm - CLINIQUE - L'occitance - Bourjois - History of Whoo - LANEIGE - Neutrogena - Estee Lauder - M.A.C - Stives - Z.A - CLIO - V.S ~

uppppppppppppppppppppppppppppppp

thuongnguyenvt đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần

Re: Thanh lý mỹ phẩm - CLINIQUE - L'occitance - Bourjois - History of Whoo - LANEIGE - Neutrogena - Estee Lauder - M.A.C - Stives - Z.A - CLIO - V.S ~

sao ban co nhiu do de thanh ly vay

Cảm ơn
    0

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongnguyenvt Xem bài viết
    sao ban co nhiu do de thanh ly vay
    bạn bè mình mang nhờ thanh lý dùm bạn ơi, chứ đồ mình dùng xen kẽ cũng k nhiều lắm đâu, đợt trước m tly sạch hết rùi

yeubame đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

nhìu chai chị thấy bao bì cũ quá, date vẫn tốt hả em
    thanh lý srm neutrogena, phấn phủ maybeline dream matte, kem Ms
    http://mgod.webtretho.com/forum/f293...-dauu-1720850/

Cảm ơn
    0

do em chụp flash nên hơi hem đc đẹp nhưng date mới hết c nhé, 1 số có code em sẽ up sau

kenmuay đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

oánh dấu tí coi lai

anhuypro đang offline Đang bị khoá tại MGOD
    Tên bé
    lê an huy
    Ngày sinh
    05/02/2010
    Cảm ơn
    0

Phu b ne!!!!!!!

Cảm ơn
    0

upppppppppppppppppp

Trang 1/2 1 2 cuốicuối