Chiến cơ siêu hạng - đồ chơi mới nhất - hot nhất hiện nay. Đã có đài thi đấu! Giao hàng HN!

uttrangsky đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

Chiến cơ siêu hạng - đồ chơi mới nhất - hot nhất hiện nay. Đã có đài thi đấu! Giao hàng HN!

Hakurashop - 0977 584 834 - nick Yahoo: saobien321
    Trò chơi Chiến cơ siêu hạng (Tro choi chien co sieu hang) - đồ chơi hot nhất hè này
    Chào mừng cửa hàng mới ở 141 Phan Văn Trường, cửa hàng giảm giá 10% tất cả đồ chơi Chiến cơ siêu hạng cho các bé, và giảm 20% tranh thêu cho các mẹ nhé
    [SIZE=5][B][COLOR="#800080"]ĐỢT HÀNG NGÀY MAI 22/11 SẼ VỀ NHỮNG LOẠI SAU CÁC MẸ NHÉ:
    Kiếm Thần Xung Kích 98,000
    Kim Giác Võ Thần 98,000
    Cá Sấu Thần Thánh 98,000
    Bọ Cạp Khát Máu 98,000
    Kiếm Thần Xung Kích 188,000
    Cá Sấu Móng Xanh 188,000
    Kim Giác Võ Thần 318,000
    Cá Sấu Gầm Thét 318,000
    Bọ Cạp Khát Máu 318,000
    Long Thần Vô Song 398,000
    Cá Sấu Thần Thánh 398,000
    Chiến Giáp Công Phá 398,000
    Chiến Thần Tận Thế 398,000
    Các bố/các mẹ hãy tặng cho con mình món quà mà 99.9% các bé sẽ sung sướng ra mặt: Chiến cơ siêu hạng Món đồ chơi này được làm phỏng theo bộ phim đang làm mưa làm gió trên kênh Bibi, các bé không chỉ chơi như thông thường, mà còn có thể thi đấu với nhau xem Chiến cơ của ai "khủng" nhất, mạnh mẽ nhất khi đấu trên Đài thi đấu.

CHIẾN CƠ SIÊU HẠNG là sản phẩm đồ chơi cao cấp, an toàn được nhập khẩu chính hãng và gắn liền với bộ phim hoạt hình được nhiều em nhỏ trên thế giới yêu mến. Bộ phim thiếu nhi “Chiến cơ siêu hạng” được phát sóng tại Việt Nam trên kênh BiBi, Sao TV và nhiều kênh truyền hình khác. Đây là câu chuyện về hành trình đầy gian nan của cậu bé Neo và các bạn nhỏ trong việc chống lại thế lực Tà Linh giải cứu cha mình, cứu giúp thế giới và đem lại cuộc sống thanh bình cho nhân loại.
    Các mẹ/các bố có đơn hàng từ 300k trở lên em sẽ free ship, giao hàng tận nơi trong bán kính 10km từ Hoàng Quốc Việt nhé. Đơn hàng dưới 300k và/hoặc trên 10km em xin 20k tiền ship.
    Các mẹ lưu ý: hiện giờ hàng giả làm cả thẻ thành viên giả bán kèm, và bán với đúng giá của hàng công ty. Thẻ thành viên chính hãng cào ra mã số để ĐĂNG KÝ TRÊN WEBSITE nhé các mẹ, và thẻ xin sẽ đăng ký thành công. Chúc các mẹ sáng suốt để không mất tiền mua hàng dỏm. Bên cạnh thẻ thành viên, các mẹ cũng nên để ý vỏ hộp. Chiến cơ giả vỏ hộp toàn tiếng Trung, làm bằng chất lượng tồi. Chiến cơ xịn vỏ hộp in tiếng Anh, hộp rất chắc chắn, nhất là dòng 398k thì phải dùng kéo cắt, có dây sắt cuốn bánh xe giữ chặt chiến cơ vào hộp.

Mời các mẹ xem phim Chiến cơ siêu hạng để bít thêm về đồ chơi này nhé

Tập 1:

[SIZE=3]
    Các mẹ/các bố có thể xem hoặc cho các bé xem thêm các tập khác ở đây, bản đẹp và rất cập nhật nhé:

Tập 1-5
    Tập 6-10
    Tập 11-15
    Tập 16-20
    Tập 21-25
    Tập 26-30
    Tập 31-35
    Tập 36-40
    Tập 46-50
    Tập 51-55

I/ Dòng Chiến cơ bánh đà: Chiến cơ bánh đà là phiên bản chiến cơ đầu tiên trong Bộ sưu tập Gia tộc Chiến cơ đươc thiết kế với động cơ không sử dụng pin, thao tác đơn giản nhưng vẫn đảm bảo đủ năng lượng trong thi đấu. Với loại chiến cơ bánh đà này, chúng ta không phải dùng tay di chuyển chiến cơ mà chỉ cần kéo về sau để lấy đà, sau đó thả tay là chiến cơ hoàn toàn có thể di chuyển. Với những thao tác đơn giản và cách di chuyển vô cùng thú vị như vậy rất phù hợp với các em nhỏ lứa tuổi mẫu giáo.
    Giá: 98k/chiến cơ - tất cả loại bánh đà đều hết rồi các mẹ nhé
    Dòng này gồm các loại chiến cơ sau:
    1. Kiếm thần xung kích (hết hàng):

2. Liệt hỏa linh sư (hết hàng) NEW!!!

3. Cá sấu gầm thét: (hết hàng)
    4. Kim giác võ thần (hết hàng)

Thông tin thêm:
    Nhận biết hàng chính hãng

Khi chọn mua sản phẩm trong Bộ sưu tập Chiến cơ các bé cần lưu ý một số thông tin trên bao bì và hình ảnh của sản phẩm để chọn được những chiến cơ chính hãng, tránh hàng giả, hàng nhái tràn lan trên thị trường. Sản phẩm chính hãng gồm có:

- Vỏ hộp sản phẩm màu vàng in bằng tiếng Anh

- 01 thẻ thành viên có mã số thẻ cào

- Tem hợp quy CR do Cục đo lường tiêu chuẩn chất lượng cấp dán phía mặt sau của hộp

Bao bì dòng xe tiêu chuẩn

Bao bì dòng xe nâng cấp

Thẻ thành viên đính kèm theo mỗi sản phẩm hàng chính hãng

Cách phân biệt hàng thật và hàng giả:

VỎ HỘP:
    Hàng thật bên trái: Vỏ hộp vuông với logo The Mechnimals tiếng Anh và logo Auldey
    Hàng giả bên phải: vỏ hộp chỉ có logo tiếng Hoa, không có logo Auldey

CHIẾN CƠ:
    Hàng thật bên trái: Mầu vàng cam, nắp lưng trong, càng luôn ngóc lên hiên ngang dũng mãnh
    Hàng giả bên phải: Mầu vàng chanh, nắp lưng nhựa đục

Hàng thật bên trái: Trọng lượng nặng hơn, khởi động bằng cơ chế dây kéo
    Hàng giả bên phải: Nhẹ hơn hàng thật rất nhiều, khởi động bằng cơ chế bánh đà không có khả năng hồi chuyển khi gặp chướng ngại vật

Các bố/các mẹ ơi, mua Chiến cơ cho bé để bé tham gia giao lưu giao hữu nào
    Chỉnh sửa lần cuối bởi uttrangsky; 16/01/2013 vào lúc 03:23 PM.

Cảm ơn
    0

Re: Chiến cơ siêu hạng - đồ chơi mới nhất - hot nhất hiện nay. Đã có đài thi đấu! Giao hàng HN!

II/ Dòng Chiến cơ tiêu chuẩn: có hàng: Dòng xe tiêu chuẩn được trang bị thêm bộ phận Máy khởi động được gắn vào dây kéo ở đuôi xe, giúp hỗ trợ tạo năng lượng trong thi đấu. Trong các dòng xe của bộ sưu tập Chiến cơ tiêu chuẩn có thể thay đồi vũ khí cho nhau và vũ khí chiến đấu cũng có thể được thay đổi phương hướng.
    Giá: 188k/chiến cơ
    [SIZE=4][COLOR="#0000FF"]

9. Cá sấu móng xanh - CCTC

10. Kiếm thần xung kích - CCTC

Các mẹ/các bố có đơn hàng từ 300k trở lên em sẽ free ship, giao hàng tận nơi trong nội thành Hà Nội nhé. Đơn hàng dưới 300k em xin 20k tiền ship.

Chỉnh sửa lần cuối bởi uttrangsky; 16/01/2013 vào lúc 03:24 PM.

Cảm ơn
    0

Re: Chiến cơ siêu hạng - đồ chơi mới nhất - hot nhất hiện nay. Đã có đài thi đấu! Giao hàng HN!

III/ Dòng Chiến cơ nâng cấp: chỉ còn Mũi khoan thiết mã: Dòng xe nâng cấp được thiết kế kiện toàn sức mạnh, dũng mạnh hơn.
    Mã sản phẩm: YW681103
    Giá: 318k/chiến cơ

15. Liệt hỏa linh sư - CCNC (có hàng) NEW!!!

16. Cá sấu gầm thét - CCNC (có hàng)

Bọ cạp khát máu

Các mẹ/các bố có đơn hàng từ 300k trở lên em sẽ free ship trong nội thành Hà Nội, giao hàng tận nơi nhé. Đơn hàng dưới 300k em xin 20k tiền ship.

Chỉnh sửa lần cuối bởi uttrangsky; 16/01/2013 vào lúc 03:26 PM.

Cảm ơn
    0

IV/ Dòng Chiến cơ siêu hạng: còn Long thần vô song, Chiến thần tận thế, Cá sấu thần thánh: Dòng xe Chiến cơ Siêu hạng được thiết kế độc đáo với các tính năng vượt trội:
    Biên độ giao động vũ khí cực nhỏ
    Dễ dàng lật ngược đối thủ
    Phần đuôi có điểm chống đỡ, có thể hãm lực lúc xe dựng lên, không bị đối thủ lật ngữa dễ dàng.
    Mã SP: YW681201
    Giá: 398k/chiến cơ

20. Chiến Giáp Công Phá - CCSH

21. Cá Sấu Thần Thánh - CCSH (đang có hàng)

22. Long Thần Vô Song - CCSH

23. Chiến Thần Tận Thế - CCSH (có hàng)

Phù, đã up xong sản phẩm. Các mẹ/các bố có đơn hàng từ 300k trở lên em sẽ free ship, giao hàng tận nơi nội thành Hà Nội nhé. Đơn hàng dưới 300k em xin 20k tiền ship.

Chỉnh sửa lần cuối bởi uttrangsky; 16/01/2013 vào lúc 03:27 PM.

Cảm ơn
    0

Em update thêm đài thi đấu để các bé đã có Chiến cơ thi đấu với nhau nhé:
    Hiện giờ chỉ có đài thi đấu cỡ đại, hoành tráng như khi các bé thi đấu ở Picomall ấy các mẹ ạ, giá là 298k. Loại cửa nhỏ trước đây ko có hàng nữa các mẹ nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi uttrangsky; 24/09/2012 vào lúc 11:15 AM.

Cảm ơn
    0

Các bố/mẹ nhớ theo dõi lịch thi đấu để các bé vui chơi giao lưu và lại còn có cơ hội được tặng quà rất giá trị nhé

Cảm ơn
    0

Hôm qua có mẹ suggest mình là post bài hướng dẫn cách chơi lên trên topic. Thực ra trên vỏ hộp cũng có hướng dẫn cách chơi rất rõ ràng, nhưng em sẽ vẫn post lên topic để các mẹ chưa mua, sắp mua () sẽ nắm rõ hơn về sản phẩm. Em đặt cục gạch đã, bi giờ em đi ăn trưa rồi sẽ về post.
    Cám ơn các mẹ/bố đã đọc đến đây

Cảm ơn
    0

Cuối tuần này có hàng nhé các mẹ

Cảm ơn
    0

How và Eden - Bọ cạp và cá sấu.

Bọ cạp khát máu điều khiển bởi How - anh trai của Eden. Do bị phe Tà Linh tẩy não nên gia nhập và chiến đấu cho Tà Linh. Eden, Neo và các bạn đã nỗ lực để cứu How

Cá sấu gầm thét, Cá sấu móng xanh, Cá sấu thần thánh là các phiên bản cá sấu điều khiển bởi Eden. Điềm tĩnh, thích hành động 1 mình, Eden & Cá sấu gầm thét/móng xanh/thần thánh được các bé rất yêu mến (u)

Cảm ơn
    0

Liệt hỏa linh sư là chiến cơ nâng cấp, được chế thành khi nhóm Neo vất vả tìm ra hóa thạch linh sư.
    Liệt hỏa linh sư mạnh mẽ, đầy sức mạnh và dũng mãnh.
    Liệt hỏa linh sư được điều khiển bởi Kelo - người trước đó điều khiển Xích diệm chiến hổ!

Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối