Áo chống cận thị, chồng gù lưng, vẹo cột sống DOLPHIN - Freeship

ly3t đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

Áo chống cận thị, chồng gù lưng, vẹo cột sống DOLPHIN - Freeship

ÁO CHỐNG CẬN THỊ, CHỒNG GÙ LƯNG, VẸO CỘT SỐNG DOLPHIN

ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI ONLINE SẢN PHẨM ÁO CHỐNG GÙ LƯNG, VẸO CỘT SỐNG, CẬN THỊ DOLPHIN

Điện thoại: 0904100330 gặp Ms. Hương Ly
    Địa chỉ: P805 - Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám – Ba Đình – Hà Nội, vui lòng nhắn tin trước khi đến

Tuần lễ khai trương 20-30/11, chúng tôi áp dụng những chương trình sau để sản phẩm này có thể đến được với người tiêu dùng 1 cách hiệu quả nhất.
    Freeship cho các đơn hàng trong nội thành của các thành phố lớn Hà Nội, Hải Phòng, Đà Nẵng và TP HCM, các vùng khác shareship.
    Đại lý nhận free ship vào thứ 2, 4, 6 trong tuần. Những ngày khác xin vui lòng đợi đến ngày thứ 2,4,6 gần nhất để ship hàng.
    Cung cấp những đơn hàng buôn từ 10sp đến số lượng không hạn chế với giá ưu đãi trên toàn quốc.

CÔNG DỤNG:
    - Tạo cho trẻ một thói quen tốt là ngồi học thẳng lưng, cao mắt. Sửa thói quen xấu ngồi gù, gập, vẹo lưng. Không cúi sát khi ngồi học.
    - Không bị vẹo hay gù lưng, gập bụng. Giữ được tư thế ngồi ngay ngắn, giảm bớt sự mệt mọi của cơ thể. Đề phòng cột sống bị biến dạng do việc ngồi sai tư thế trong một thời gian dài tạo nên.
    - Dự phòng có hiệu quả chứng cận thị: Ngăn chặn việc đưa mắt quá gần sách vở do việc cúi gò lưng đưa lại. Từng bước phục hồi tập quán đặt mắt hợp lý, giảm mệt mỏi thị lực, sửa lại chứng cận thị giả.

Trong tuần khai trương shop online (từ 22/11 đến 30/11), nếu các mẹ còn nghi ngờ về hiệu quả và tính năng của sản phẩm, có thể dùng thử sản phẩm trong vòng 3 ngày, chúng tôi sẽ hoàn lại tiền khi sản phẩm có lỗi sản xuất hoặc gây hại đến sức khỏe của khách hàng.
    Áo có đủ tất cả các size S, M, L, XL, XXL (xem bảng size ở dưới)

Giá bán: 175k
    Tình trạng: Hàng mới sản xuất

VÌ SAO CHỌN SẢN PHẨM ÁO CHỐNG GÙ LƯNG, VẸO CỘT SỐNG, CẬN THỊ DOLPHIN mà không phải là thương hiệu khác?
    - Sản phẩm đã qua kiểm định chất lượng và đăng ký bảo hộ về thiết kế, mẫu mã. Có giấy chứng nhận và hiệu quả sử dụng trong việc hỗ trợ chống cận thị, gù lưng, vẹo cột sống cho trẻ em. Tránh sử dụng những sản phẩm không có nguồn gốc.
    - Thành phần chính của áo là vải có chất liệu thấm hút mồ hôi, giúp trẻ không có cảm giác nóng, bí và khó chịu.
    - Thành phần phụ là các thanh nhựa PVC và các miếng nhám dán, chỉ may và các đường dây ốp nhựa vào thân áo.
    - Sản phẩm ưu việt hơn hẳn những biện pháp dùng giá đỡ cằm, hay dây chằng buộc trẻ vào thành ghế. Áo Dolphin không gây ảnh hưởng phụ, chỉ cần dùng 1 thời gian từ 6-8 tháng có thể tạo thói quen tốt cho trẻ.
    - Sản phẩm có thêu nổi hình cá heo DOLPHIN cùng với logo quả địa cầu để chống hàng nhái, hàng giả

Bệnh cận thị, gù lưng vẹo cột sống chiếm tỷ lệ rất cao ở các em học sinh tiểu học, trung học cơ sở. Những căn bệnh này ảnh hưởng rất lớn đến việc học tập, công tác, sinh hoạt và tương lai của các em. Ngồi sai tư thế, thói quen cúi sát, tầm nhìn của các em sẽ ảnh hưởng đến dôi mắt và đó là nguyên nhân chủ yếu dẫn đến căn bệnh cận thị.
    Sản phẩm Áo phòng chống Vẹo cột sống và Cận thị được phát minh tại Nhật Bản từ đầu những năm 90. Trải qua một giai đoạn phát triển, áo hiện đã có mặt tại nhiều nước trên thế giới, giúp cho rất nhiều trẻ em tránh được căn bệnh Vẹo cột sống, gù lưng và tật Cận thị.

Áo chống cận thị, chống gù lưng, vẹo cột sống DOLPHIN đã được công bố chất lượng kiểm định thương hiệu sản phẩm. Ở nhà hay ở lớp không phải giây phút nào cha mẹ hay thầy, cô cũng để mắt đến hành động, cử chỉ khi các em ngồi học. Chỉ cần mặc áo DOLPHIN cho các em từ 6 đến 8 tháng sẽ tạo được thói quen ngồi học không cúi sát, giữ khoảng cách, tầm nhìn đúng quy định sẽ tránh được căn bệnh cận thị, gù lưng, cong vẹo cột sống.

BẢNG SIZE cân nặng (kg) chiều cao (m)
    S 19-23 100-115
    M 24-27 116 -130
    L 28-32 128-140
    XL 33-38 141-150
    XXL >39 151-165

Xem các chủ đề mới nhất:

Chỉnh sửa lần cuối bởi ly3t; 26/01/2013 vào lúc 09:21 PM.
    Mẹ yêu Vodka của mẹ nhất trên đời!

vqgiao đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

Re: Áo chống cận thị, chồng gù lưng, vẹo cột sống DOLPHIN - Freeship

Hết tuần khai trương rồi thì có còn được dùng thử và free ship không bạn ơi?

fan0_0ryu đang offline Thành viên Webtretho
    Cảm ơn
    0

Bé nhà em cao 1m14 nặng 26kg hiện đang học lớp 1. Dùng cỡ bao nhiêu đc ạ. Em ở HP liệu giờ còn đc freeship ko ạ?
    Mong nhận đc hồi đáp
    Bao nhiêu năm rồi làm gì và được gì ....

Cảm ơn
    0

Xin lỗi các mẹ vì thời gian qua mình bỏ quên topic trên webtretho. Giờ mình sẽ update topic này thường xuyên mong các mẹ tiếp tục ủng hộ

Cảm ơn
    0

Trích dẫn Nguyên văn bởi vqgiao Xem bài viết
    Hết tuần khai trương rồi thì có còn được dùng thử và free ship không bạn ơi?
    Bạn ơi, giờ công ty không có chính sách dùng thử nữa, nhưng mình vẫn freeship toàn quốc nhé.

Cảm ơn
    0

Trích dẫn Nguyên văn bởi fan0_0ryu Xem bài viết
    Bé nhà em cao 1m14 nặng 26kg hiện đang học lớp 1. Dùng cỡ bao nhiêu đc ạ. Em ở HP liệu giờ còn đc freeship ko ạ?
    Mong nhận đc hồi đáp
    Bé nhà bạn mặc size M nha, mình vẫn freeship đó bạn