Ba lô , quần áo xuất khẩu!

me TuTj đang offline Thành viên Webtretho
    Tên bé
    Đặng Nguyễn Thục Uyên
    Ngày sinh
    07/03/09
    Cảm ơn
    0

Ba lô , quần áo xuất khẩu!

Chào các mẹ!
    mình có 1 cửa hàng bán đồ quần áo, ba lô, túi xách xuất khẩu. Nay bon chen lên đây xin Mod 1 topic dành cho mẹ nào có nhu cầu thì mong ủng hộ mình 1 tay 1 chân. trước tiên là chào sân bằng sản phẩm ba lô hàng xuất đi Nhật vừa ra khỏi kho, có số lượng, ai nhanh tay thì còn, chậm tay thì....hên xui.
    MẶT TRƯỚC

MẶT SAU

ĐẾ DƯỚI LÀM BẰNG DA THẬT

CÒN ĐÂY LÀ MẠC CỦA HÃNG

Các mẹ có thể vào trang web của hãng để xác minh, cửa hàng mình chuyên cung cấp và nhận đặt hàng may riêng cho cá nhân công ty số lượng nhiều.
    Hàng ba lô này có 1 màu, giá là 195.000đ/ cái. chuẩn bi xuất xưởng, chỉ có 200 cái.
    ưu tiên cho các mẹ ở Sài Gòn, giao hàng tận nơi từ 5 cái trở lên!
    các nơi khác chuyển tiền vào tài khoản thẻ, mình sẽ giao hàng.
    hàng chuẩn bị xuất xưởng nên đặt hàng trước mình sẽ gom hàng và chuyển 1 lúc luôn.
    số điện thoại liên lạc : 01232000129 - mình tên THƯ
    còn nhiều mẩu hàng ba lô túi xách khác, nếu tiện xin ghé cửa hàng 190 Bùi Đình Túy, F12, Quận Bình Thạnh. Các mẹ trên web sẽ đựợc giảm giá 20% khi mua tại cửa hàng. Cửa hàng mình chuyên cung cấp sỉ lẻ các loại quần áo nam nữ, ba lô túi xách, valy.
    Mong sự ủng hộ của các mẹ.

Xem các chủ đề mới nhất:

me TuTj đang offline Thành viên Webtretho
    Tên bé
    Đặng Nguyễn Thục Uyên
    Ngày sinh
    07/03/09
    Cảm ơn
    0

Re: Ba lô , quần áo xuất khẩu!

Chào các mẹ!
    mình có 1 cửa hàng bán đồ quần áo, ba lô, túi xách xuất khẩu. Nay bon chen lên đây xin Mod 1 topic dành cho mẹ nào có nhu cầu thì mong ủng hộ mình 1 tay 1 chân. trước tiên là chào sân bằng sản phẩm ba lô hàng xuất đi Nhật vừa ra khỏi kho, có số lượng, ai nhanh tay thì còn, chậm tay thì....hên xui.
    MẶT TRƯỚC

MẶT SAU

ĐẾ DƯỚI LÀM BẰNG DA THẬT

CÒN ĐÂY LÀ MẠC CỦA HÃNG

Các mẹ có thể vào trang web của hãng để xác minh, cửa hàng mình chuyên cung cấp và nhận đặt hàng may riêng cho cá nhân công ty số lượng nhiều.
    Hàng ba lô này có 1 màu, giá là 195.000đ/ cái. chuẩn bi xuất xưởng, chỉ có 200 cái.
    ưu tiên cho các mẹ ở Sài Gòn, giao hàng tận nơi từ 5 cái trở lên!
    các nơi khác chuyển tiền vào tài khoản thẻ, mình sẽ giao hàng.
    hàng chuẩn bị xuất xưởng nên đặt hàng trước mình sẽ gom hàng và chuyển 1 lúc luôn.
    số điện thoại liên lạc : 01232000129 - mình tên THƯ
    còn nhiều mẩu hàng ba lô túi xách khác, nếu tiện xin ghé cửa hàng 190 Bùi Đình Túy, F12, Quận Bình Thạnh. Các mẹ trên web sẽ đựợc giảm giá 20% khi mua tại cửa hàng. Cửa hàng mình chuyên cung cấp sỉ lẻ các loại quần áo nam nữ, ba lô túi xách, valy.
    Mong sự ủng hộ của các mẹ.